Mã sản phẩm: DS-2CE12DFT-F
Thương hiệu: Hikvision
Xuất xứ: China
Bảo hành: 2 năm
Giá: Liên hệ (để nhận giá tốt nhất)
Giới thiệu chung
Thông số kỹ thuật
- Camera công nghệ ColorVu chuyên dụng cho hình ảnh, màu sắc 24/7.
Độ phân giải: 2 Megapixel (1920 x 1080).
Cảm biến hình ảnh: CMOS.
Độ nhạy sáng: Color: 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light.
Ống kính: 3.6 mm (tùy chọn 6 mm).
Hỗ trợ đèn ánh sáng trắng kiểu mới với tầm quan sát lên đến 40 mét.
Chức năng chống nhiễu 3D DNR.
Chức năng chống ngược sáng thực True WDR.
Hỗ trợ tính năng OSD Menu (Up the Coax).
Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
Nguồn điện: 12 VDC.
Chất liệu: Vỏ kim loại.
Kích thước: 223.1 x 77.1 x 82.6 mm.
Khối lượng: 436 g. - Bảo hành: 2 năm
Xuất xứ: Trung Quốc
Liên hệ
Khách hàng có nhu cầu tư vấn,chọn mua sản phẩm có thể liên hệ
Hotline: 091.929.7766
Địa chỉ: 36A Tố Hữu, Thanh Xuân, Hà Nội